ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันติชมเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี ๒๐ หน่อยครับ  (อ่าน 1786 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **

:054: :054::054:ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านล่วงหน้าด้วนนะครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวยงามมากครับ อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้ครับ ท่าน ๗๗๗ :016: :015: :001:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ...สวยงามมากๆครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน ๗๗๗ ที่นำวัตถุมงคล หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
                          ง่ายสบายตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2554, 07:49:04 โดย levis »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับผม  :015:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :016:มีแต่ของสวยๆทั้งนั้นเลย:015:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามมากครับท่าน ๗๗๗
รุ่นนี้ยังไม่มีเลยครับ :065:  :065:  :065:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญสวยครับ :090:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากๆครับท่าน๗๗๗...เหรียญสวยมากหายากสุดๆ :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0ไม่มีติหรอกครับ..มีแต่จะชมอย่างเดียว..มีไรอะปล่าว.. :005:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล