ผู้เขียน หัวข้อ: นำเหรียญหลวงพ่อมาให้ชมครับ เพิ่มได้มาใหม่  (อ่าน 2958 ครั้ง)

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญติ่งเสือปี 25

ติชมได้เต็มที่นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับผม  :002: :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
สวย...นานๆจะมีมาให้ชมซักเหรียญ :016:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เป็นอีกรุ่นที่น่าเก็บมากครับ รุ่นนี้ว่ากันว่าหลวงพ่อท่านเมตตาปลุกเสกให้อย่างดีและปลุกเสกนานมากครับประสบการณ์เยี่ยมไม่แพ้เหรียญรุ่นแรกปี 19 มีเซียนใหญ่บางคนแขวนรุ่นนี้องค์เดี่ยวที่คอเลย เค้าบอกกับผมว่าเค้ารอดตายมาหลายรอบแล้ว และเค้าเห็นที่ไหนเค้าจะเช่าเก็บไว้หมด อย่ามองข้ามเชียวครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับเหรียญรุ่นนี้ผมให้พี่อ้วนที่ทำงานที่เดียวกันครับ สวยครับ เหรียญรุ่นนี้หลวงปู่เปิ่นท่านว่าแกะพิมพ์ได้เหมือนหลวงปู่เปิ่นมากเลยครับท่านสร้าง 7000 เหรียญ เกิดบล็อกแตกครับ (ผมอ่านในหนังสือประวัติหลวงปู่เปิ่นครับ) ผิดถูกให้อภัยนะครับ  :002:เหรียญรุ่นนี้ รุ่นสร้างพระอุโบสถ ปี2525ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 2554, 09:19:18 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
น่าหามาเก็บไว้บ้างครับ สวยมากครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ..หาเก็บบูชาอยู่เหมีอนกันแต่ยังไม่เจอ..หายากเหมือนกันครับเหรียญรุ่นนี้ :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามน่าสะสมครับท่านbackcat
เหรียญนี้นานๆจะได้เจอสักที
  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยมากครับพี่ครับ

ออฟไลน์ LoveHunTer

• ทุติยะ
  • **
สวยงามมากครับคุณ backcat
เป็นรุ่นเดียวกับที่ผม อาราธนา ขึ้นคอครับ

ออฟไลน์ LoveHunTer

• ทุติยะ
  • **
เป็นอีกรุ่นที่น่าเก็บมากครับ รุ่นนี้ว่ากันว่าหลวงพ่อท่านเมตตาปลุกเสกให้อย่างดีและปลุกเสกนานมากครับประสบการณ์เยี่ยมไม่แพ้เหรียญรุ่นแรกปี 19 มีเซียนใหญ่บางคนแขวนรุ่นนี้องค์เดี่ยวที่คอเลย เค้าบอกกับผมว่าเค้ารอดตายมาหลายรอบแล้ว และเค้าเห็นที่ไหนเค้าจะเช่าเก็บไว้หมด อย่ามองข้ามเชียวครับ

ครับผมเองก็แขวนรุ่นนี้องค์เดียวครับ 25 ปีกว่าแล้วครับโชคดีครับรุ่นนี้ผมเก็บใว้4เหรียญครับห้อยเอง1เหรียญ