ผู้เขียน หัวข้อ: มี ข่าวสารมา บอก  (อ่าน 962 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
มี ข่าวสารมา บอก
« เมื่อ: 27 ส.ค. 2554, 04:33:55 »
อิ อิ ก็ ไม่ใช่ข่าวอะไรใหญ่โต หรอก ครับ พอดีไป วัดมาเมื่อวันก่อน นำรถไป รบกวนให้ หลวงลุง ญา เจิม

ก็ถือโอกาศไปกราบสังขารหลวงปู่ ก่อนหน้านี้ ประมาณ หลายๆๆๆๆๆ เดือน อยู่ มีข่าวเกี่ยวกับ การสร้างหนังสือวัตถุมงคล ฉบับสมบูรณ์

ก็ เลยถือโอกาศ เรียนถามหลวงพี่เชษ ว่า ยอดจองหนังสือหมดไปหรือยัง   โชคดีจัง ที่ยังไม่หมด

ก็จะมาบอกต่อ เผื่อบางคนถอดใจคิดว่าจองไม่ทันแล้ว  ยังทันอยู่นะครับ

รีบๆหน่อย ไกล้แล้วละ ค่าจอง 2000 บาท  มารับหนังสือ ประมาณต้นเดือน มกราคม พร้อมเหรียญ เนื้อนวะ ตอกเลขตามหนังสือ

ก็ มี แค่นี้ ละครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: มี ข่าวสารมา บอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ส.ค. 2554, 06:40:20 »
ขอบคุณครับ ผมก็ยังไม่ได้ไปจองเลยครับ นึกว่าหมดไปแล้วเหมือนกัน

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ส.ค. 2554, 06:44:50 »
หนังสือดี มีประโยชน์ น่าเก็บมากๆครับ 36; 36;

กราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ และ พระอาจารย์ทุกๆท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณท่าน sMokE ที่แจ้งข่าวสารเพิ่มเติม มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ทราบทั่วถึงกันครับ

(ขออนุญาตเข้ามาอ่าน ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ส.ค. 2554, 02:08:06 »
ไปจองมาเรียบร้อยแล้วครับ ใบเสร็จหมายเลข212 เล่มที่9 ส่วนใครยังไม่ใด้ไปจองก็ให้รีบๆหน่อยนะครับ