ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 1474 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่น
« เมื่อ: 29 ส.ค. 2554, 07:01:54 »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ส.ค. 2554, 08:17:22 »
ยินดีด้วยครับ...สวยงามมากๆครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน ๗๗๗ ที่นำวัตถุมงคล หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ส.ค. 2554, 10:06:27 »
ขอบคุณ คุณ ๗๗๗  ที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิกได้ชมเพื่อศึกษาคะ    :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ส.ค. 2554, 09:39:27 »
สวยดีครับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ส.ค. 2554, 06:51:21 »
ยินดีด้วยนะครับ จากใจจริง

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ส.ค. 2554, 09:53:29 »
ขอขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน :090: