ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นสะสมใหม่กับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่น ปีกับหกเดือน ที่ผ่านมา  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
หลังจากถูกขโมยขึ้นบ้าน ได้พระไปหลายองค์ ตอนนี้เริ่มต้นเก็บใหม่ ตอนนั้นเสียดายมาก

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
สุดยอดเลยครับท่าน เป็นบุญตาจริงๆ ต้องขอเก็บไว้ศึกษาเพื่อเป็นข้อมูลในการสะสมต่อไป  :016:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
โอ้โฮเปิดกรุให้ชมกันเลยนะครับ ชอบครับชอบ  :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ยินดีด้วยนะครับ เยอะจริงๆ สะสมต่อไปครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับ ที่นำมาให้ชม  :016: :015:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
กรุแตกอีกแล้ว สวยมากครับ :074:เหมือนผมอะครับขโมยขึ้นบ้านครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้มาเยอะเลยนะครับ เยี่ืยมจริงๆครับ :090:

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออนุญาตโหลดรูปภาพไว้ศึกษานะครับ ขอขอบคุณมา  ณ  ที่นี้ด้วยครับ 18; 20; 18; 20; 18; 20; :090:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สุดยอดเลยครับ...........ขอบคุณครับ......... :090: :090: :114: :090: :090:............

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

• สัตตมะ
  • **
เจอที่ไหนก็จะเก็บ ส่วนใหญ่ก็ของหลวงพ่อ กับสายนครปฐม ไม่ค่อยได้เก็บพระหลัก เน้นสะสม หลังจากที่พระหายไป ตอนนั้นรุ้สึกเสียดายมากเพราะของบางอย่างมีเงินก็ซื้อไม่ได้ ก็เลยเก็บเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ผ่านมาปีกับหกเดือน พอดีได้กล้องมาใหม่ ถ่ายเก็บไว้เป็นประวัติและนำมาลงให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
เจอแฟนพันธ์แท้หลวงปู่ อีกหนึ่งท่านแล้วครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมกัน  ศึกษาและสะสม :016: :015: :001:

ออฟไลน์ doginhiso1

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อยากลองเอาไปใช่บ้างจัง :D

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ ปีครึ่งเก็บได้ขนาดนี้เลยหรือครับ ยอดมากครับ

• สัตตมะ
  • **
ต่อด้วยพระย่อย สายนครปฐมครับ

พอแล้วครับ กลัวจะเสียพื้นที่ server มากเกินไป ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ iambkk

• ทุติยะ
  • **
โอ้โหเยอะมาก นี้ขนาดโดนขโมยไปนะเนียะ ถ้าไม่โดนขโมยคงถล่มทลาย

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ของผมก็ยังไม่มีเวลาจะถ่ายเลยครับ ว่าจะถ่ายเก็บไว้หลายรอบแล้ว แต่พอจะทำก็ท้อแล้วครับ

ออฟไลน์ jt1906

• ตติยะ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคับ....ยังไงขอเก็บไว้ศึกษาด้วยนะคับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดมากสวยๆทั้งนั้น

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ศรัทธามากๆๆเลยครับบบ

ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :016: :016: :053: :053: :053: :053:ขอบคุณมากๆครับที่นำมาให้ชม
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ