ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องยันต์ครับ  (อ่าน 1198 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามเรื่องยันต์ครับ
« เมื่อ: 02 ก.ย. 2554, 11:28:19 »
รบกวนถามพี่ๆเพื่อนครับ..พอดีผมไปเจอยันต์นี้ในกระทู้หนึ่ง..พอดีผมก็เพิ่งได้รับเมตตาจากหลวงพี่ญาลงให้มาครับ..อยากทราบว่าเรียกว่าอะไรครับ..

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเรื่องยันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ย. 2554, 10:49:43 »
ยันต์นี้ตอนที่ผมไปกับลุงลุงผมก็ได้มาครับยันต์นี้เรียกว่าปิดตามหาลาภครับ เป็นปิดตาที่เหมือนกับพระเครื่องหลวงปู่โต๊ะครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.ย. 2554, 02:02:30 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ก.ย. 2554, 11:30:58 »

เข้ม คม ขลัง  ครับ

กราบนมัสการ พระอาจาร์ย ญา ด้วยครับ
:054:
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน