ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ เนื้อผงด้านหน้ามีเลข5ไทยหลังยันต์เต็มครับปีอะไรครับ  (อ่าน 11773 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
มีภาพหรือเปล่า  จะได้ดูง่านขึ้น

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ถ้ารุ่นนี้ เรียก ห้าเสาร์
[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
ถ้ารุ่นนี้ เรียก ห้าเสาร์

ถ้าเป้นอย่างที่คุณโยคี ได้นำรูปมานั้น 
เป้นพระผงนั้งเสือรุ่น แรก ปี2534 หรือเรียกว่า รุ่นห้าเสาร์ทรงกรอบใหณ่

ด้านหลังเป้นยันมหาทมึม(แม่ทัพ)

ผมมีอยู่องหนึ่ง  ด้านหลังเป้นยันต์กลับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมยังไม่มีกล้องครับ   ผมได้รูปมาเมื่อไร    ขอรบกวนท่านผู้รุ้ด้วยครับ :-[ :-[ :-[ ???  fromboonmi2@yahoo.co.th