ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน โพสรูปยันต์บัวแก้ว บัวขวัญ ชัดๆเฉพาะรูปฝีมือ อ.หนวดหน่อยครับ  (อ่าน 10702 ครั้ง)

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอชัดๆๆหน่อยนะครับ.....

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ขอบคุณพี่ๆๆล่วงหน้าครับ

มีลายสักยันต์ของหลวงพี่ต้อย รูปบัวแก้ว  รูปบัวขวัญครับ 36; 36;

ขอกราบนมัสการหลวงพี่ต้อย  ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะครับ :054: :054:

ปล. รูปอาจไม่ตรงใจเจ้าของกระทู้นะครับ รอพี่ๆน้องๆศิษย์วัดบางพระเข้ามาเสริมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ขออนุญาตเข้ามาถามเพื่อเป็นความรู้ครับ ยันต์บัวเเก้ว บัวขวัญ เป็นยันต์เดียวกันหรือเปล่าครับ เเละถ้าไม่ใช้ยันต์เดียวกันต่างกันยังไงครับ
ขอขอบพระคุณมากๆๆครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอรูปฝีเข็มอาจาร์หนวดหน่อยครับชัดๆๆๆๆ     คนอื่นๆๆด้วยนะครับใครมีช่วยถ่ายลงให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ขอบคุณพี่ๆๆล่วงหน้าครับ
ขอรูปฝีเข็มอาจาร์หนวดหน่อยครับชัดๆๆๆๆ     คนอื่นๆๆด้วยนะครับใครมีช่วยถ่ายลงให้หน่อยครับ

ยันต์บัวแก้ว - บัวขวัญ ฝีเข็มท่านอาจารย์หนวดครับ 36; 36;

ยันต์บัวแก้ว - บัวขวัญ เคดิตท่าน โองการยันนะรังสี ขออนุญาตนำมาโพส ขอบคุณครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
มีพุทธคุณด้านไหนบ้างครับผม
ชาตรี แคล้วคลาด กันภัย มหาระงับ ดับทุกข์ สุขล้น พ้นสังขาร การงานรุ่ง พยุงดวง

ออฟไลน์ trade

• "_"เป็นบุญเหลือเกินที่ได้เกิดมา แม้จะมีแค่ตัวเปล่า"_"
  • ปัญจมะ
  • " ขอให้แน่จริง ใจถึง ก็ถึงใจ "
 :053: สวยงามครับผม แต่ ผมยังไม่มีเลย :053: