ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์หัวใจเสือ มีพุทธคุณอะไรครับ  (อ่าน 5913 ครั้ง)

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
ผมไปสักหลวงพี่แป้วเมตตาให้มาครับ แต่ไม่ได้ถามว่ามีพุทธคุณอะไรครับ  รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์หัวใจเสือ มีพุทธคุณอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ก.ย. 2554, 09:53:48 »
ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับรบกวนโพสให้ผมดูทีนะครับ

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ยันต์หัวใจเสือ มีพุทธคุณอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ก.ย. 2554, 10:16:21 »
ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ยันต์หัวใจเสือ จะเด่นทางมหาอำนาจครับ คุมคนหรือลูกน้องครับ เเละที่สำคัญคือเมตตามหาอำนาจครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ก.ย. 2554, 12:59:42 »
ผมสักน้ำมันต์ครับ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ ผมไปตอน บ่ายโมง สักตอน เที่ยงคืนครึ่ง ครับ แหะๆ   กลับหอตอน ตีสองกว่าๆ ห้าๆๆ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ก.ย. 2554, 04:16:36 »
วันอาทิตย์ที่ 11 กันยา  เจอกันครับ

ขอติดรถไปด้วยนะครับ ถ้ากลับดึก อิอิ