ผู้เขียน หัวข้อ: มีขวัญถุงหลวงปู่มาให้ชมครับ  (อ่าน 879 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakmitsu

• จตุตถะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ตอบ: มีขวัญถุงหลวงปู่มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ก.ย. 2554, 07:32:07 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน ชอบเหรียญค่อมเสือมีจาร จังครับท่าน sakmitsu :001: :001: :002: :001: :001:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: มีขวัญถุงหลวงปู่มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ก.ย. 2554, 08:37:59 »
มหาลาภ...ร่ำรวยเงินทองเต็มกระเป๋าครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน sakmitsu ที่นำแบงค์ขวัญถุง หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้ศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ