ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นยันต์ บัวเงินบัวทอง ใครมีโชว์หน่อยครับ  (อ่าน 2195 ครั้ง)

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
พอดีไปสักน้ำมันมาครับ มันหายไปแล้วๆๆ ยังไม่ได้ดูเลยว่าสวยไหมครับ แหะๆ

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีไปสักน้ำมันมาครับ มันหายไปแล้วๆๆ ยังไม่ได้ดูเลยว่าสวยไหมครับ แหะๆ

มีแต่ บัวแก้ว - บัวขวัญ ครับผม

ขออนุญาตตอบหน่อยครับผม ผมว่าเปลี่ยนจากดูว่าสวย มาเป็น จิตใจศรัทธา เข้ม ขลัง ดีกว่าไหมครับผม

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=24368.msg194799#msg194799

credit.. ท่านพี่หนึ่งsaken6009 และั ท่าน พี่ ท่าน โองการยันนะรังสี  ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ย. 2554, 12:42:47 โดย audytukzy5dragon »
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
ครับผม แล้วมี พุทธคุณอะไรเหรอครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ยันต์ทุกยันต์ล้วนงดงาม และเข้มขลังครับ ยันต์บัวนะครับ มีพุทธคุณด้าน เมตตาสูงครับ เป็นยันต์เมตตาครับผม

ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย