ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้รับเมตตายันต์ เสือ หรือหนุมาณ จากหลวงพี่แป้วบ้าง  (อ่าน 6218 ครั้ง)

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
ในช่วง 4 เดือนนี้ ไม่ค่อยได้เห็นหลวงพี่เอาพิมพ์เสือ หรือหนุมาณ ออกมาสักให้เลยครับ ใครได้นี่ สุดยอดโชคดีมาก ๆ 
ใครได้รับเมตตา ยันต์เสือ หรือหนุมาณ ในช่วง 4 เดือนนี้ ขอดูด้วยครับ อยากเห็นเป็นบุญตา อิอิ

ออฟไลน์ waritxrx

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อยากเห็นเหมือนกันคับ รบกวนลงรูปให้ดูหน่อย

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
เสือคู่หลวงพี่แป้ว แต่เป็นบล๊อกเก่าน๊ะครับ ผมสักเมื่อ 10กว่าปีที่แล้ว

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
เข้มขลังครับ เพิ่งได้เห็นเป็นบุญตา

เสือ หนุมาณ หลวงพี่แป้ว หาดูยากครับ นาน ๆ จะสักทีนึง

ใครมีขอเอามาให้ชมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
ระยะหลังท่านจะสักไปทางเมตตาของหนักคงจะเป็นหลวงพี่ญาครับผิดถูกประการใดขออภัยครับ

ออฟไลน์ pilot26

• ปัญจมะ
ผมได้เสือครูจากหลวงพี่แป๊วครับ  เป็นการสักครั้งที่ 3 กับหลวงพี่แป๊ว 

• ปัญจมะ

เก้ายอดหลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ

นี่ก็เกราะเพชรหลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ

สร้อยสังวาลย์หลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ

แปดทิศหลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ

มหาอำนาจหลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ

7 ยอดหลวงพี่แป๊ว

• ปัญจมะ
อีกอันคือ หัวใจพญาราชสีห์ ถ่ายไม่ทันครับ รอยหายไปก่อน เลยไม่ได้ถ่ายไว้ดู

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ 36;

• ตติยะ
พี่ pilot26  สุดยอดจริง ๆ เป็นคนอื่นไม่ได้ขนาดนี้นะครับ จากหลวงพี่แป้ว ได้ยากมาก  ยินดีด้วยครับ
ปล. พี่ไปสักกี่ครั้งครับถึงได้ เสือ แล้วได้ขอหรือว่าหลวงพี่เค้าเมตตาให้เองครับ

• ปัญจมะ
ครั้งแรก    7ยอดครับเพราะคนเยอะ
ครั้งที่สอง  8ทิศ
ครั้งที่สาม  เสือครู(ขอหลวงพี่ครับ )
ครั้งที่สี่     เก้ายอด
ครั้งที่ห้า   หัวใจพญาราชสีห์
ครั้งที่หก   มหาอำนาจ
ครั้งที่เจ็ด  เกราะเพชร  ได้เกราะเพชรแล้วเลิกกินเหล้าเลยครับ
ครั้งที่แปด  สร้อยสังวาลย์   
ขอหลวงพี่ครั้งเดียวครับ  นอกนั้นหลวงพี่เมตตาให้เองครับ

ออฟไลน์ mod_x

• ตติยะ
    • อีเมล

ทั้งหลังครับของหลวงพี่แป๊วครับ ยกเว้นสิงห์คู่กับหงษ์ครับของอาจารย์หนวด

หนุมานแหวกบาดาลหลวงพี่แป๊วครับ

จรเข้หลวงพี่แป๊วครับ

มัจฉานุหลวงพี่แป๊วครับ

รวมๆต้นขาด้านซ้ายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2554, 07:15:07 โดย mod_x »

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
   :016:บอกได้คำเดียว ว่าสุดยอด ครับ :015:

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล

ทั้งหลังครับของหลวงพี่แป๊วครับ ยกเว้นสิงห์คู่กับหงษ์ครับของอาจารย์หนวด

หนุมานแหวกบาดาลหลวงพี่แป๊วครับ

จรเข้หลวงพี่แป๊วครับ

มัจฉานุหลวงพี่แป๊วครับ

รวมๆต้นขาด้านซ้ายครับ

ของพี่ mod_x นี่สุดยอดจริงๆครับ
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ BIRD30

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ pang-rung

• ปฐมะ
  • *
ขอบคุณพี่ๆมากนะค่ะ ที่นำรูปมาให้ชม สวยมากค่ะ หนูก็เป็นลูกศิษย์หลวงพี่แป๊วเช่นกันค่ะ แต่ไม่เคยได้รูปเลยค่ะ ไปสักกับท่าน 3 ครั้ง ได้ ยันต์เมตตาทั้ง 3 เลยค่ะ รูปที่นำมาให้ชม สวยทุกรูปเลยค่ะ หนูชอบมัจฉานุมากค่ะ อยากได้มาก จนต้องไปสักกับอาจารย์ออม (สะพานสูง บางซื่อ) ท่านก็เป็นศิษย์สายหลวงพี่แป๊วเหมือนกันไว้คราวหน้าจะเอารูปมาให้ดูนะค่ะ

ออฟไลน์ xiahmetizz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอโทษนะครับ ผมขอถามอะไรนิดนึงครับ   ว่า.. 

ถ้าสักหนุมานหลายตัวแล้ว เราจะสักเสือ มีผลอะไรหรือป่าวครับ คือว่าเคยได้ยินมาว่า ของจะตีกัน ขอคำตอบจากผู้รู้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ artist

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artistservers@gmail.com
ใครศิษย์พระอาจารย์แป๊วบ้างเอารูปมาแชร์แบ่งกันชมหน่อยคับ...อิอิ

• ตติยะ
อยากได้มากเลยครับ หนุมาณ สงสัยบุญไม่ถึง ๕๕๕
สักกับหลวงพี่แป้วครับ
ครั้งแรก  ยันต์เมตตา
ครั้ง 2    ยันต์มหาเสน่หื์ กับ สาริกาตัวเดียว
ครั้ง 3    ยันต์ 2 ยอด
ครั้ง 4    ยันต์ 9 ยอด กับ จิ้งจกสองหาง
ครั้ง 5    ยันต์หัวใจเสือ
ครั้ง 6    ยันต์บัว
ครั้ง 7    ยันต์พระเจ้า 5 พระองค์

ต่างกับพี่  pilot26  เยอะเลย ๕๕๕
ปล.อยากได้หนุมาณ แต่ไม่กล้าขอครับ ไม่เคยขอเลยครับ แหะๆ  ได้ทางเมตตาเป็นหลักอยาก

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ร่วมยินดีด้วยกับทุกท่าน . . . ครับ

คุณความดีทั้งหลาย   15;

ศิษย์ :  ขอนอบน้อมถวายแด่ พระคุณ ครูบาอาจารย์

=======================================================

=======================================================

ป.ล

ขออภัยเป็นรูปเก่า 

นำมา . . .  มิกซ์  . . .  ใหม่ . . . ครับ

-----------------------โชคดี มี ค ว า ม สุ ข ส ม ห วั ง ทุกท่าน -----------------------

15;

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
น่าชื่นชมครับ