ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกศิษย้สายอีสานครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2512 ครั้ง)

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี

ภาพคงมืดไปนิดนึง ต้องขออภัยด้วยนะครับ ทั้งหลังเป็นฝีเข็มของ อาจารย์สิทธ คงเพชรอุดรธานี เละ อาจารย์อ๊อด ผ้าขาวกาฬสินครับ
ผมมีคำถามรบกวนถามพี่หน่อยครับ  :086:ถ้าผมจะไปให้ พระอาจารย์ที่วัดบางพระสัก และเป่าครอบให้จะได้มั้ยครับ รบกวนด้วยนะครับ :086:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2554, 04:09:12 โดย banmung »
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
วัดบางพระยินดีต้อนรับครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน banmung ที่นำลายสักยันต์ มาให้พี่ๆน้องๆศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ยินดีต้อนรับครับ ลุงต้ออยู่มหาสารคาม ครับสักวันเราคงได้พบกัน

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
ยินดีต้อนรับครับ ลุงต้ออยู่มหาสารคาม ครับสักวันเราคงได้พบกัน
เช่นกันครับลุงต้อ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
จะสักเพิ่มหรือเป่าครอบได้ครับอาจารย์ใจดีทุกองค์ครับ  สักไดัสวยงามครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
สวัสดีและยินดีต้อนรับครับผม  :050:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

มาร่วมต้อนรับด้วย . . . ครับ   

:114:

:047: