ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คาถาปลุก(หััวใจ)เสือเหลียวหลัง ครับ  (อ่าน 9699 ครั้ง)

ออฟไลน์ JOKE2009

• ทุติยะ
  • **
สักมาได้ไม่นานครับอยากได้คาถาปลุกหัวใจเสือครับ :086: :086: :086:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2554, 08:27:48 โดย ่JOKE2009 »

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ประธานโทษ ดูละครมากไปหรือเปล่า

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
นั่นน่ะสิครับ ปลุกทำไมครับ คาดหวังสิ่งใดเหรอครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ หมั่นภาวนา ทั้งเสกทั้งกิน ถือข้อห้ามอย่างเคร่งครัดในข้อห้ามของครูบาอาจารย์สั่งไว้เเละศีลข้อกาเม เเล้วท่านจะรู้เองว่าเป็นอย่างไรครับ มีดยิ่งลับยิ่งคม ก็เหมือนกับคาถาเเหละครับ (ไม่มีเจตนาอื่นนอกจากเคารพในหลวงพ่อเปิ่นเเละรักศิษย์วัดบางพระดังพี่น้องครับ)

***อิสระชนคนนครศรีฯ***