ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์หนวดอ่ะกลับมาจากฮองกงวัน ไหน  (อ่าน 2438 ครั้ง)

ออฟไลน์ {H}!${O}

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบ กวน ช่วย ตอบ ที่ นะ ครับ เพ่ ๆ . . .

ผม อยาก จะ รู้้ อ่ะ ว่า อๅจๅรย์ หนวด ไป ฮอง กง . . .

รอบ นี้ . . .

จะ กลับ มๅ วัน ไหน อ่ะ ครับ . . . .

ช่วย ตอบ ที นะ ครับ . . .

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ด้วยความเคารพครับ คุณน้อง 36; 36;

ท่านอาจารย์หนวดมีกำหนดการกลับเมืองไทยตรงกับ วันที่28 กันยายน 2554 ครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ใครพอทราบบ้างอาจารย์หนวดไปสักที่ฮ่องกง สักที่ไหนครับ ถ้ามีที่อยู่รบกวนขอด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2554, 04:12:53 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

knife420

• บุคคลทั่วไป
:058: ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ..ประมาณกลางเดือน ต.ค.54 ไปวัดบางพระแน่นอนครับ ช่วงนี้งานเยอะมากไหนจะกังวลเรือ่งภัยพิบัติน้ำท่วมอีก  :067: ..ขอบคุณนะครับ