ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเส้นทาง  (อ่าน 851 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAW

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามเส้นทาง
« เมื่อ: 29 ก.ย. 2554, 12:40:53 »
กระผมขอผู้ที่ผ่านเส้นทางนี้ช่วยบอกหน่อยว่าน้ำทว่มเส้นทางหรือเปล่า  จากสระบุรีวิ่งแหวนตะวันตก  บางบัวทอง   ลาดหลุมแก้ว  เข้าแยกบางเลนวิ่งตามทางผ่านโรงกรองน้ำ  วิ่งไปจนถึงวัดบางพระ 

อ.หนวดวันอาทิตย์ที่2ต.ค2554ท่านจะมาสักที่วัดไหมครับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: สอบถามเส้นทาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.ย. 2554, 07:56:37 »
กระผมขอผู้ที่ผ่านเส้นทางนี้ช่วยบอกหน่อยว่าน้ำทว่มเส้นทางหรือเปล่า  จากสระบุรีวิ่งแหวนตะวันตก  บางบัวทอง   ลาดหลุมแก้ว  เข้าแยกบางเลนวิ่งตามทางผ่านโรงกรองน้ำ  วิ่งไปจนถึงวัดบางพระ  

อ.หนวดวันอาทิตย์ที่2ต.ค2554ท่านจะมาสักที่วัดไหมครับ  ขอบคุณมากครับ
ด้วยความเคารพครับ คุณน้อง 36; 36;

ท่านอาจารย์หนวด มาสักยันต์ที่วัดบางพระ วันเสาร์ที่1 วันอาทิตย์ที่2 วันจันทร์ที่3 ตุลาคม 2554ครับ

เส้นทาง บางบัวทอง ไปบางเลน ไปวัดบางพระ ปลอดภัยดีน้ำไม่ท่วมครับ :050: :050:

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) เรื่องเส้นทางรอพี่ๆน้องๆเข้ามาให้ข้อมูลอีกนะครับ :033: :033:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2554, 07:57:04 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ