ผู้เขียน หัวข้อ: พิจารณาให้หน่อยครับ ว่าหลวงพี่แป๊วสักรูปอะไร หลวงพี่บอกเมตตา  (อ่าน 2783 ครั้ง)

ออฟไลน์ satidklinrod

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - thebang2499@hotmail.com
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2554, 10:14:54 โดย satidklinrod »

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
น่าจะเป้น สาริกานะครับ

ผิดถูกขออภัยครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
น่าจะเป้น สาริกานะครับ

ผิดถูกขออภัยครับ

น่าจะไม่ใช่นะครับ ดู ยังไงก้ไม่เหมือนนก นะครับ   :002:

หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ไม่ใช่ยันต์สาริกา..เป็นยันต์เจ็ดยอดครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
น่าจะถูกทั้ง2ท่านนะครับ บนเป็นเจ็ดยอด ล่างเป็นสาริืกาครับ ผิดถูกประการใดขออภัยครับ

ออฟไลน์ nookkao

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
มี2ยันต์ครับเจ็ดยอดกับสาริกาครับชัวร์

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ดูๆ น่าจะเป็นเจ็ดยอดและสาริกา เหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ข้างบน 7 ยอด ข้างล่างหน้าจะเป็นสาริกาคาบเหยือ ครับ
ถูกผิดอย่างไรก็ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ

กราบนมัสการหลวงพี่แป๊วครับ

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - thebang2499@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

ออฟไลน์ Ice_berry

• จตุตถะ
 :049: :049: ช่วยบอกด้วยค่ะ หลวงพี่แป๊วสักให้ ท่านบอกเป็นยันต์เมตตา นั่งรอทั้งวันกว่าจะได้สัก แต่สักมาแล้วก้อดีขึ้นค่ะ ทั้งการงานและการเงิน เดี๋ยวอาทิตย์รอแผลสักหายจะไปสักอีกค่ะ แต่ที่สักมานี่ยังไม่รู้เลยว่าคือยันต์อะไร แหะๆ  :054: :054:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2554, 05:03:46 โดย Ice_berry »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมรอถึง ตี 1 กว่าเลยคับ หลวงพี่อึดมากเลยคับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
:049: :049: ช่วยบอกด้วยค่ะ หลวงพี่แป๊วสักให้ ท่านบอกเป็นยันต์เมตตา นั่งรอทั้งวันกว่าจะได้สัก แต่สักมาแล้วก้อดีขึ้นค่ะ ทั้งการงานและการเงิน เดี๋ยวอาทิตย์รอแผลสักหายจะไปสักอีกค่ะ แต่ที่สักมานี่ยังไม่รู้เลยว่าคือยันต์อะไร แหะๆ  :054: :054:

ถ้าผมจำไม่ผิดเรียกว่า่ยันต์สองยอด(หรือชื่อที่เรียกเต็มๆว่า..นะพระฉิม..ครับ) :016: :015:ได้มาแล้วรักษาดีๆนะครับเมตตาดีมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2554, 01:32:14 โดย berm »

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
เจ็ดยอดกับ สาริกาตัวเดียวครับ
ผมมีแล้ว สองยันต์เลย

ทุกทีผมก็สึกประมาณตีหนึ่งครับ
แต่ช่วงนี้ไม่ได้ไปอยากไปอีก ๕๕๕
รอก่อนแล้วเจอกันครับ