ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามที่ตั้งของวัด บางพระ หน่อยครับ  (อ่าน 913 ครั้ง)

ออฟไลน์ STARCLUB

• ทุติยะ
  • **
ขอสอบถามที่ตั้งของวัด  บางพระ หน่อยครับ

พอดีผม อยากจะไปสักยันต์  แต่พอดีอยู่ต่างจังหวัด ครับเลยไปไม่ถูก
 :090:___รบกวนหน่อยนะครับ___ :090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2554, 08:27:10 โดย STARCLUB »

• ทุติยะ
  • **
ขอสอบถามที่ตั้งของวัด  บางพระ หน่อยครับ

พอดีผม อยากจะไปสักยันต์  แต่พอดีอยู่ต่างจังหวัด ครับเลยไปไม่ถูก
 :090:___รบกวนหน่อยนะครับ___ :090:

ถ้าผมนั่งรถทัวไปลงหมอชิดแล้วผมต้องไปอย่างไงต่อหลอครับ 

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
วัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น) ตั้งอยู่ที่ ตำบลบางแก้วฟ้า อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม 73120

• ทุติยะ
  • **
-v
วัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น) ตั้งอยู่ที่ ตำบลบางแก้วฟ้า อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม 73120
[/quot

ขอบคุณมากครับ :054:

ผมศรัทธาอยากสักมากเลยครับไม่ทราบว่าที่วัดมีอาจาร์ยที่สักกี่คนหลอครับแล้วอาจาร์ยคนไหนที่สักออกมาแล้วสวยแล้วผมควรไปสักวันไหนหลอครับ

:016: :015: