ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงเมตตาบารมี รุ่นสร้างสะพาน ปี ๒๕๓๐  (อ่าน 1883 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

เมื่อวันก่อนพึ่งได้พระผงหลวงพ่อมาครับ เลยถ่ายรูปมาให้สมาชิกได้ติชมกันครับ

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สุดยอดครับท่าน มาทีเป็นชุดเลย น้ำลายไหล :015:

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
โอ้ อิจฉาจังผมมีกับเขาแค่องค์เดียวเอง  :003:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ทำไมพระรุ่นนี้จึงมาอยู่ที่พี่เจมส์เยอะแยะแบบนี้
สวยๆท้ั้งนั้นเลย น่าอิจฉาจริงๆ 
ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับพี่ครบทั้งกล่องเลยชอบครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สวยงามมากครับพี่เจมส์  :016:  :016:  :016:
มีตั้ง7ชุดแน่ะ  :074:  :074:  :074:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2554, 04:24:17 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :048: ขอบคุณครับ ที่ให้ชม
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามครับ..มาทีจัดชุดใหญ่มาให้ชมเลยนะครับท่านเจมส์..มิน่าหละผมหาบูชาชุดนี้ได้แค่ชุดเดียว..อยู่ในรังท่านเจมส์นี่เอง :004: :004: :004:
ขอบคุณมากๆครับที่นำมาให้ชม :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ