ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็ได้มาบูชาแล้ว เสือปืนแตกยันต์กลับ ฉลองอายุครบ ๘ รอบ เดือนพ็ญ ปี 54  (อ่าน 4346 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
1.เนื้อทองสตางค์และจะตอกเพียง 2 โค๊ต ซึ่งเรียกกันว่า “เสือกฐิน” ซึ่งทางวัดได้นำมวลสารก่อนจะจัดทำเสือ
ได้ให้หลวงปู่แย้ม วัดตะเคียนอธิษฐานจิตไว้เรียบร้อยแล้วครับ

2.ส่วนเสือ3ตัวในกล่องจำนวนหนึ่งจะถูกจัดอยู่ในกลุ่ม "จันทร์เพ็ญ" ซึ่งจะปลุกเสกเต็มวาระตามกำหนดการ จะตอก 3 โค๊ต
ซึ่งจะเรียกเสือรุ่นนี้ว่า "เสือจันทร์เพ็ญ" / "เสือยันต์กลับ" สร้าง 999 ชุด

เสือรุ่นนี้ดูเข้มขลังสวยงามมากๆเลยครับมีพระเกจิอาจารย์ชื่อดังทั่งเมืองไทยปลุกเสก24วัน1คืน
มีทั้งด้าน มหาอุตม์ คงกระพันชาตรี และเมตตามหานิยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2554, 01:34:17 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ CaZe99

• ตติยะ
  • ธรปุญโญภิขุ
    • อีเมล

ออฟไลน์ yasawakung

• ตติยะ
    • อีเมล
พี่น้อง ครับหากไปที่วัดตอนนี้ ยังพอมี อยู่หรือไม่ครับพี่น้อง ครับ แล้ว ราคาบูชาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับพี่น้อง อยากได้มานานแล้วครับ พี่น้องครับ  ข้าง นอก วัด ทั่วไปราคาค่อนค่างสูง ที่สำคัญออกวัดจริง หรือเปล่าไม่สามารถรู้ได้ ครับพี่น้อง คร๊าบ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
พี่น้อง ครับหากไปที่วัดตอนนี้ ยังพอมี อยู่หรือไม่ครับพี่น้อง ครับ แล้ว ราคาบูชาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับพี่น้อง อยากได้มานานแล้วครับ พี่น้องครับ  ข้าง นอก วัด ทั่วไปราคาค่อนค่างสูง ที่สำคัญออกวัดจริง หรือเปล่าไม่สามารถรู้ได้ ครับพี่น้อง คร๊าบ
ถูกต้องครับราคาบูชานอกวัดตะเคียนสูงมากๆเช่นเสือ3ตัวในกล่อง"จันทร์เพ็ญ" ซึ่งจะปลุกเสกเต็มวาระตามกำหนดการ จะตอก 3 โค๊ต ราคาบูชาตอนนี้นอกวัดตะเคียนปล่อยให้บูชากันสูงเท่าตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2554, 12:03:27 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
พิมพ์ใหญ่ เนื้อตะกั่ว 500 บาท มีอยู่ / ทองแดง ประมาณ 300 บาท /

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมหาบรูชาอยู่เหมือนกันยังหาไม่ได้เลยครับบรูชามาจากที่ใหนช่วยบอกทีครับ

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
ผมได้มาแล้วอย่างละ1ตัว
ทองแดงพิมพ์ใหญ่  ทองเหลืองพิมพ์เล็ก

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
 :074: :074: :074: :074: :074: จะมีบุญเหมือนท่านๆๆ
 :064: :064: :064: :064: บ้างไหมเน้อ..อยู่ไกลเกิ๊น
 :065: :065: :065:  ขอบคุณมากกกกครับผม
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ที่วัดน่าจะยังมีอยู่นะครับแต่จะมี1โค๊ตจากที่ถามที่วัดมาเสือทุกตัวปลุกเสกครบวาระนะครับ
จองเสือชุดประธานและรองประธานจะตอก3โค๊ต
จองเสือเนื้อทองแดงและทองเหลืองจะตอก2โค๊ต
บูชาหลังจากของออกจะมี1โค๊ต ครับ

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ทองเเดงเล็ก150ทองเเดงใหญ่250ทองเหลืองเล็ก100ทองเหลืองใหญ่200ตู้วัดครับ
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
เพิ่งจัดของบนรถเลยไปเจอไปจอง...จองไว้ตั้งแต่ก่อนลอยกระทง...บ้านน้ำท่วมเลยลืมไปรับเลย เมื่อเช้าเลยแวะไปรับมาแล้วครับ...อาราธนาไว้ที่รถเลยครับ เนื้อทองเหลืองพิมพ์ใหญ่