ผู้เขียน หัวข้อ: เสือเหลียวหลัง อ.ประโยชน์ พรมแดง สายอาจารย์ทองตลาดพูลครับ  (อ่าน 8562 ครั้ง)

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คิดถึงพระอาจารย์ทุกๆรูปที่วัดบางพระครับ แต่ติดน้ำท่วมครับไปกราบท่านไม่ได้   :054: :054: :054:ขอกราบนมัสการพระอาจารย์ทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ท่านใดมีรูปยันต์ เสือบ้างครับแบ่งปันกันศึกษานะครับ ทุกๆสายวิชาและทุกๆพระอาจารย์ และอาจารย์ทุกๆสายครับ ผมขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ 09; 15; 36; 03; 08; 08; 08;เสือสายหลวงพ่อเปิ่นครับ ขออนุญาติเจ้าของภาพนี้มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ผิดถูกผมขออภัยพี่น้องมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :114: :114: :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2554, 05:17:53 โดย somboon matkeaw »

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล

เสือเหลียว อ ชัย ลาดกระบัง ครับ
สาริกา อ ประโยชน์ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2554, 10:23:26 โดย Vet_Max »
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออภัยถ่ายด้วยมือถือครับ

ออฟไลน์ cream_cream

• ก็พอไปวัดไปวากะเขาได้นะ หัวใจธรรมมะ
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ของหนูเสือโดย วัดบางพระค่ะ สักครั้งแรกในชีวิตเลยค่ะ จะสักกราฟฟิคหลายครั้งแล้วแต่ที่บ้านไม่อนุญาติ
แต่พอบอกว่าจะสักที่วัดบางพระ  แม่หนูพาไปสักถึงที่เลยค่ะ  C:\Users\Compaq\Pictures\tiger\น้องกะทิ996_resize.jpg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2554, 11:52:18 โดย cream_cream »
[shake][img][/shake][/u][/i]

• ก็พอไปวัดไปวากะเขาได้นะ หัวใจธรรมมะ
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ทำไมลงรูปไปแล้วไม่เห้นจะขึ้นรุปเลยละค่ะ หลายครั้งและที่ลงไม่ได้

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลองดูอีกทีนะครับ :052:

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คุณน้องลองเข้าไปดูนะครับ ลองศึกษาในกระทู้นี้ดูนะครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=2148.0 02; 06; 18;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2554, 08:47:51 โดย somboon matkeaw »

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ  :016:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ของหนูเสือโดย ศิษย์ของหลวงพี่ติ่ง  วัดบางพระค่ะ สักครั้งแรกในชีวิตเลยค่ะ 
อันนี้เป้นรูปของน้องสาวค่ะ จะสักกราฟฟิคหลายครั้งแล้วแต่ที่บ้านไม่อนุญาติ   

ภาพสุดท้ายนี้เป้นการเปิดเนตรเสือ จากหลวงพี่ติ่งเมตตาให้ค่ะ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คุณน้องได้เสือครูเลยนะครับนี้ ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ 25; 25; 25; ความอดทนสุดยอดขอชมครับ :090: :090: