ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 945 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามครับ
« เมื่อ: 15 ธ.ค. 2554, 08:01:20 »
อยากทราบว่าพระอาจารย์ต้อยท่านปลุกเสกเหรียญรุ่นใดบ้างครับ  ลงรูปให้ชมด้วยจะดีมากครับ  อยากเก็บพระที่พระอาจารย์ต้อยปลุกเสกครับ  อาจารย์หนวดท่านแนะนำครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ธ.ค. 2554, 06:02:09 »
อยากทราบว่าพระอาจารย์ต้อยท่านปลุกเสกเหรียญรุ่นใดบ้างครับ  ลงรูปให้ชมด้วยจะดีมากครับ  อยากเก็บพระที่พระอาจารย์ต้อยปลุกเสกครับ  อาจารย์หนวดท่านแนะนำครับ
ขอแนะนำ หลวงพ่อเปิ่น ปี37 ทุกพิมพ์ครับ 02; 02;

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ