ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มาใหม่แบ่งกันชมครับ  (อ่าน 1747 ครั้ง)

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล

ขวานพระราหูครับ หลวงปู่ ญาท่านเขียว ป่าช้ายางขี้นก อุบลราชธานีครับ

ตะกรุดถั่วแตกครับ หลวงปู่ ญาท่านเขียว ลูกศิษย์ท่านว่าโดนยิงลูกกระสุนปืนเปรียบดังถัวแตกดัง ปัง ปัง แต่ไม่มีผลอันตรายใดๆครับ
ท่านว่า ตะกรุดมี2ห่วง ห่วงหนึ่ง เลือดไม่ออก อีกห่วงหนึ่งไม่ตายโหงครับ

พยนต์ เทวดามีฤทธิ์ พยนต์นี่ตอนผมได้มาใหม่ๆ ผมเข้างานกลางคืนครับเป็น วันที่เอามาวันแรก มีคนเดินเข้าออกห้องที่ผมเอาพยนต์ไปวางไว้เป็นสิบรอบ ผมเลยรู้ว่าของท่านแรงจริงๆครับ

อันนี้รูปรวมๆครับเอามาให้ชมกัน เป็นวิทยาทานครับ

ออฟไลน์ waiizeed2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: เพิ่งได้มาใหม่แบ่งกันชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ม.ค. 2555, 10:21:42 »
ยินดีด้วยน่ะครับ
ได้ของดีมักๆๆ ^^  :054:

ออฟไลน์ พรพิมล

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: เพิ่งได้มาใหม่แบ่งกันชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ม.ค. 2555, 10:39:39 »
 :001: ขอบคุณค่ะที่นำรูปมาแบงชมเป็นวิทยาทาน