ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์พันธ์ (อักขระ + สี่สมิง)  (อ่าน 4318 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
เเนะนำเเละติชมกันได้นะครับ ยันต์สี่สมิงอาจจะเห็นไม่ค่อยชัดนะครับเพราะอยู่ตรงด้านล่างครับ พระอาจารย์บอกว่ายันต์นี้ ชื่อยันต์ 4 สมิงครับ (F4)พระอาจารย์บอกว่าถอดยันต์ออกมาได้ทั้งหมด 16 ตัว ครับ เเต่กระผมได้มาสี่ครับ ขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2555, 08:32:26 โดย sounthen boy »

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

• สัตตมะ
  • **
พี่น้องท่านได้ มีลายมือพระอาจารย์พันธ์ นำมาชมกันได้นะครับ

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
สวยครับ เผลอแป๊บเดียวจะเต็มหลังแล้ว เราคงหนีไม่ออกหล่ะทีนี้ตามมาติดๆ ระวังสาวๆนะครับ

• สัตตมะ
  • **
555 :075:-   ขอบคุณครับพี่เกรียง เเต่ยังไงผมก็ยังจะต้องขอวิชาจากพี่เยอะครับ อิอิๆๆ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
อิจฉาจัง มาแรงจริงๆ

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
เเนะนำเเละติชมกันได้นะครับ ยันต์สี่สมิงอาจจะเห็นไม่ค่อยชัดนะครับเพราะอยู่ตรงด้านล่างครับ พระอาจารย์บอกว่ายันต์นี้ ชื่อยันต์ 4 สมิงครับ (F4)พระอาจารย์บอกว่าถอดยันต์ออกมาได้ทั้งหมด 16 ตัว ครับ เเต่กระผมได้มาสี่ครับ ขอบพระคุณครับ

ได้ของดีมาก็จงรักษาไว้ให้ดีๆนะครับ
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ คุณ touw

ออฟไลน์ eonozone

• ตติยะ
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์ครับ ตั้งแต่หลวงพี่ไปจำพรรษาที่วัดโคปูน ผมก็ยังไม่มีโอกาสได้แวะไปกราบท่านเลย

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ร่วมนมัสการพระอาจารย์ สัมพันธ์ วัตฑโน
สาธุ...
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

• สัตตมะ
  • **
ส่วนท่านนี้เป็นหลังของนายตำรวจใหญ่ท่านหนึ่งครับที่มาขอความเมตตาพระอาจารย์พันธ์ครับ

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ส่วนท่านนี้เป็นหลังของนายตำรวจใหญ่ท่านหนึ่งครับที่มาขอความเมตตาพระอาจารย์พันธ์ครับ

สุดยอดจริงๆเลยครับท่าน 25; 25; 25;

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
พี่น้องท่านได้ มีลายมือพระอาจารย์พันธ์ นำมาชมกันได้นะครับ
ไหว้ครู วัดโคปูน เจอกันนะลุงต้อไปแน่นอน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไหว้ครู วัดโคปูน เจอกันนะลุงต้อไปแน่นอน
อยากทราบว่าที่วัดโคปูนไห้วคูรวันไหนครับ :026:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **

เจอกันแน่นอนครับลุงต้อ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เบื้องต้น คือ 01/03/2555
ครับ

แต่ต้องรอใกล้วันก่อนครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ Ae Lumhin

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมศิษย์ พระอาจารย์ สัมพันธ์ วฑฒโน เหมือนกัน พบกันไหว้ครูปี 55 วัดโคปูน จ. สิงห์บุรี ศิษยืหลวงพ่อเปิ่นทั้งนั้น

• สัตตมะ
  • **
เช่นกันครับทุกท่าน ขอให้เทวดาครูอาจารย์รักษา พระคุ้มครองนะครับ