ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ดูเหรียญ และ ลอยจารให้ทีครับ  (อ่าน 1448 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
พอดีไปได้มาใหม่ ครับ ไม่ทราบว่าเหรียญดีไหม แล้ว ลอยจารใช่หลวงปู่หรือป่าวครับ ผมต้องรบกวนพี่ๆในนี้ตอบแล้วละครับตัวผมไม่ชำนาญครับ

ตามนี้เลยครับพี่ๆ ต้องขอ รบกวนจริงๆครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบล่วงหน้านะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ naruthum

• ปัญจมะ
    • อีเมล
เคยมีสายตรง ได้บอกกับผมว่า ถ้าหลวงพ่อเปิ่นจารเอง อักขระ จะไม่มีหัว คือไม่ขมวดหัวครับ  ผิดถูกไงรอผู้รู้คนต่อไป

ออฟไลน์ prem2010

• ตติยะ
ส่วนตัวผมดูไม่ใช่ลายมือหลวงปู่แน่นอนครับ ยังไงรอให้ลุงamazingตอบอีกทีครับ

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
รอยไม่ใช่ไม่เป็นไรครับ ขอพระแทไว้ก่อน ส่วน รอยเป็นของท่นใด ผมก็ให้ความศรัทธา และ เคารพ เช่นัน นั่นละครับ ขอบคุณพี่ๆที่แสดงความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ส่วนตัวผมดูไม่ใช่ลายมือหลวงปู่แน่นอนครับ ยังไงรอให้ลุงamazingตอบอีกทีครับ
ตามคุณprem2010ครับ ส่วนเหรียญแท้สวยดีจังครับ เหรียญรุ่นนี้ส่วนตัวผมเองก็ชอบเป็นพิเศษ เพราะช่างแกะพิมพ์ได้เหมือนหลวงพ่อเปิ่นและสวยคมมากครับ  :015:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ไม่ใช่ลายมือหลวงพ่อเปิ่นแน่นอน100%
ตามฝันกันต่อไป