ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องรางของขลัง  (อ่าน 2286 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
เครื่องรางของขลัง
« เมื่อ: 03 ก.พ. 2555, 03:31:04 »
หลวงพ่อวัดบ้านแหลม
รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น
หมากหลวงปู่แย้มวัดสามง่าม
ท้าวเวสสุวรรณ
ท้าวหิรัญพนาสูร
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: เครื่องรางของขลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.พ. 2555, 10:50:58 »
สุดยอดและครบเครื่องครับ :015:

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: เครื่องรางของขลัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.พ. 2555, 07:48:30 »
ผมก็ห้อยชานหมากหลวงปู่แย้มวัดสามง่ามครับ ท่านเมตตาเจิมให้ผมตั้งเกือบครึ่งชม.เลยครับ แคล้วคลาดปลอยถัยครับ