ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่นหน่อยครับ  (อ่าน 1550 ครั้ง)

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
พอดีมีคนให้รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่นรุ่นพิเศษ ปี28มาน่ะครับ ขี่เสือสิง ผมไปเช็คมาแล้วว่าแท้ครับ แต่อยากให้พี่ๆในเว็บช่วยการันตีอีกทีว่าแท้ไหม
รู้อาจจะถ่ายไม่ค่อยชัดเพราะเล่นซูมไมโครผมเสียน่ะครับ

ส่วนอันล่างนะครับเป็นรูปที่ผมเอามาจากในเว็บครับให้ดูว่าเหมือนกับอันข้างล่างไหม เพราะกลัวจะไม่ชัดเลยเอาตัวหย่างมาใก้ดูด้วย