ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องตะกรุดหนังเสือคับ รบกวนพี่ๆหน่อยคับ  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
คือผมอยากทราบว่า ที่วัดยังพอมีตะกรุดหนังเสือที่ทันหลวงปู่เปิ่นปลุกเสกหรือเปล่าคับ ???

บูชาที่เท่าไหร่เหรอคับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตะกรุดหนังเสือมีครับทันหลวงปู่หรือเปล่าผมไม่สามารถตอบได้ครับของผมก็มี3-4ดอกครับถักเชือกเขียว ผมไม่รู้ว่าทันรึเปล่าถึงจะทันหลวงปู่หรือไม่ทันท่านผมก็ทำบุญที่วัดบางพระครับ ท่านลองถามหลวงพี่ที่ตู้ให้บูชาวัตถุมงคลดูนะครับอาจจะได้คำตอบครับ  ผิดถูกให้อภัยนะครับ :002: หรือรอผู้อีกทีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2555, 07:21:37 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
ขอบคุณคับ