ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการห้อยเครื่องรางครับ  (อ่าน 1660 ครั้ง)

ออฟไลน์ TECHTHEP

• สัตตมะ
  • **
พอดีผมทราบมาว่าการห้อยพระควรจะห้อยเลขคี่

แล้วส่วนการห้อยเครื่องราง(เสือ)จะห้อยคู่ได้ไหมครับ

แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ :054: :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามการห้อยเครื่องรางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.พ. 2555, 08:25:48 »
ได้ครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามการห้อยเครื่องรางครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.พ. 2555, 09:44:29 »
ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับการห้อยเลขขี้ เลขคู่นะครับ สาเหตุที่เขาว่ากันแบบนั้นคือ

ถ้าห้อนเลขคู่เวลาเรา มีเหตุร้ายพระเขาจะเกี่ยงกันช้วยเช่นพระองค์ที่1เกี่ยงกับองค์ที่2และ3กับ4ส่วนเลขคี่จะมีอยู่1องค์ที่ไม่ได้เกี่ยงกันเลยช้วยได้ หรืออาจจะว่างพระขาดๆเกินๆก็ได้  ของผมห้อยพระ 6องค์ ครับผมคู่นะครับ

knife420

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.พ. 2555, 10:34:17 »
 :048: คิดว่า น่าจะไม่มีผลต่อ ตัวเลขเช่นกัน

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ก.พ. 2555, 07:53:49 »
ตามสะดวกเลยครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ก.พ. 2555, 10:00:40 »
อยู่ที่ศรัทธาครับ :054: :054: :054:
ไม่มีข้อจำกัดตายตัวครับ  เหมือนสักยันต์ครับ บางคนก็แค่หลัง บางคนก็เต็มตัวครับ
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!