ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูเหรียญ หลวงปู่โต๊ะ ปี2512 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2943 ครั้ง)

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
รูปไม่ชัดเลยครับผม

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พี่ของปลอมมีรอยจารป่าวครับ

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ผมโดนมาเหรียญหนึ่งครับนานแล้ว กะฟลุ๊กแต่ไม่ใช่ เหรียญนี้จำนวนสร้าง 2512 เหรียญตามจำนวนพศ.ครับ เหรียญที่โดนมาของผม มีตอกโค๊ตนะตรงสังฆาฏิหลวงปู่เป็นของเีลียนแบบครับ ของเลียนแบบก็มีจารครับ แล้วแต่บางเหรียญจารเก่า จารใหม่สรุปว่าทำกันมานาน เหรียญเลียนแบบหน้าตาหลวงปู่เพี้ยนครับ หูจะแหลม ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ  :075: เหรียญแท้ไม่มีตอกโค๊ต แต่เหรียญรุ่นนี้ปั้มกันหลายครั้ง หลายวาระ เพราะไม่ได้ทำลายบล๊อกครับในการสร้างครั้งแรกครับ ขออนุญาตหลวงปู่ปั๊มอีกเพราะไม่พอแจกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2555, 01:59:15 โดย ๛พุทธานุภาพ๛ »
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"