ผู้เขียน หัวข้อ: นำ เขี้ยวเสือเต็มเขี้ยว หลวงพ่อปาน วัดบางเหี้ยมาให้ดูครับ  (อ่าน 4847 ครั้ง)

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมนำไปเช็คมาแล้วน่ะครับว่าแท้ แต่จะเอามาให้พี่ๆดูอีกทีเพราะผมก็ดูไม่ขาดเท่าไร แต่ยันต์ ฤ ฤๅ ยันต์กอย่า จารลายขนครบ และจากความฉ่ำก็อายุได้อยุ่น่ะครับ เลยอยากให้พี่ๆดูอีกทีรบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอแก้ไขหัวเรื่องนิดนึงน่ะครับ พอดีไปเช็คมาอยากทราบว่าแท้ไหมครับ เพราะเค้าก็ไม่ได้บอกอะไร เลยอยากถามพี่ๆน่ะครับและขออภัยที่พิมผิดด้ว

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ขอตอบโดยสังเขปครับ เรื่องเขี้ยวเสือหลวงพ่อปานไหมนั้นผมไม่ทราบครับ เเต่รู้ว่าเป็นเขี้ยวเเท้เเต่ไม่ใช้เขี้ยวเสือครับ ส่วนเรื่องความฉ่ำของเขี้ยวนั้นผมคิดว่าน่าจะเป็นการเเช่ในกาเเฟครับมันไม่ได้ฉ่ำเเบบธรรมชาติครับ เพราะเพื่อนผมก็มีอันนึงเเบบนี้เลยครับ เเละเขี้ยวอันนี้ไม่ใช้เขี้ยวหมีหรือเขี้ยวเสือครับตามความคิดผมน่าจะเป็นเขี้ยวลิงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.พ. 2555, 08:24:42 โดย sounthen boy »

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ kuntep

• จตุตถะ