ผู้เขียน หัวข้อ: รูปภาพ หลวงพ่อเปิ่น ที่พอจะไปค้นหามาใด้  (อ่าน 1247 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ต้องขออภัยน๊ะครับ  ภาพที่จะให้ดูให้ชม ผมไปเอาของคนอื่นมาให้ดูครับ ต้องขออภัยและขอบคุณ เจ้าของภาพถ่ายต่างๆด้วยครับ :054:

ถ้าผิดกฏ ลบใด้เลยน๊ะครับ  :050:

เอาไปดูแค่นี้ก่อนน๊ะครับ ใครมีภาพอะไรก็มาเพิ่มเติมใด้น๊ะครับ เอาใว้ดูใว้บูชา เมื่อคิดถึงท่านนั่นละครับ

ขอบารมี หลวงพ่อเปิ่น จงคุ้มครอง ศิษย์วัดบางพระ ทุกๆท่านครับ  :054:

3 มีนา 2555  พบกันครับทุกๆท่าน :050:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับพี่ชาญ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~ขอบคุณมากนะค๊ะคุณพี่ชาญ....
ที่นำภาพของหลวงพ่อเปิ่นมาแบ่งปันกันชม....
ถือว่าเป็นบุญตาของดิฉันเลยทีเดียวค่ะ.....

:015: :015:

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆเลยครับ