ผู้เขียน หัวข้อ: ~~>>วันนี้เลขสวย"979 like" ณ fb เพจ วัดบางพระ update:(1 มีนาคม 55 เวลา 18.50 น.)ค่ะ  (อ่าน 1088 ครั้ง)

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~~>วันนี้มีผู้มากด Like faceboook  เพจ...วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)

979 like แล้วจ้า.......เลขสวยดีนะค๊ะ.....^____^

:053: :053: :053:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
วัดบางพระของเราใช้ชื่อว่าอะไรครับในเฟสบุ๊ค ขอความกรุณาด้วยครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
วัดบางพระของเราใช้ชื่อว่าอะไรครับในเฟสบุ๊ค ขอความกรุณาด้วยครับ

~ขอบคุณนะค๊ะ....ที่ให้ความสนใจ...ดิฉันได้ทดลองcopy link มาแล้ว.....
และลองกดแสดงภาพตัวอย่าง.....ปรากฏว่า......ขึ้นตัวภาษาต่างดาวมาพรึบเลย....แต่เข้า link ไม่ได้....แฮะๆๆ.....
งั้นเอาอย่างนี้แระกันนะค๊ะ....
เข้าไปที่ facebook และไปที่ช่องค้นหา...พิมพ์คำว่า....

วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)

ยินดีต้อนรับนะค๊ะ..... :001: :001:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้