ผู้เขียน หัวข้อ: แจ๊กเก็ต . . . ครับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
แจ๊กเก็ต . . . ครับ
« เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 11:08:59 »

ศิษย์ขอนอบน้อมบูชพระคุณครู
                                                                     :033: :033: :033:

วันพรุ่งนี้แล้ว ......ครับ

เมื่อ วันพุธ . . . ที่ผ่านมา

ได้รับความเมตา มา 1 ตัว . . . ครับ

ศิษย์ขอกราบขอบพระคุณพระอาจารย์   มาด้วยความเคารพอย่างสูง ยิ่ง . . . ครับ 

:054: :054: :054:

เชิญรับชมครับ

==================================================== 

==================================================== 

ป.ล
         - เดินทางปลอดภัยและระวังทรัพย์สินมีค่าของท่านด้วย . . . ครับ

----------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ  -----------------------
                                                            15;

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: แจ๊กเก็ต . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 07:05:59 »
ยินดีด้วยครับ เจอกันที่วัดนะครับ :002:
รักและศรัทธา