ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมงคลได้รับมาจากในงานไหว้ครูวัดบางพระ 2555  (อ่าน 7437 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กราบนมัสการพระอาจารย์โด่ง ครับ ขอบพระคุณที่เมตตา

รูปหลวงพ่อเปิ่น และสติ๊กเกอร์หลวงพ่อเปิ่น ครับ

กราบนมัสการพระอาจารย์ต้อยครับ ขอบพระคุณที่เมตตาเหรียญพระพรหม ด้านหลังท้าวเวชสุวรรณครับ

ขอบคุณพี่นน สำหรับรูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น ใต้ฐานอุดเกสาหลวงพ่อเปิ่น ครับ(ใครสนใจ บูชาได้ที่ กุฏิพระอาจารย์ญาครับ)

ขอบคุณพี่ชาญ สำหรับเหรียญหลวงพ่อเปิ่น หลังนางกวัก เนื้อนวะโลหะ เสาร์5 ปี2534 ครับ

ขอบคุณพี่เจมส์ สำหรับพระหลวงพ่อพรหมวัดช่องแค เนื้อผงยา งาน 100ปี หลวงพ่อพรหม ครับ

อันนี้บูชาจากกุฏิพระอาจารย์ญาครับ พระพรหมสี่หน้า พระอาจารย์ญา พระอาจารย์หนุ่ม อาจารย์ประคอง ปลุกเสกครับ

มีดหมอ อุดเกสาหลวงพ่อเปิ่น

และขอขอบคุณพี่เคี้ยงสำหรับเหรียญข้าวหลามตัด หลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทรครับ (ไมไ่ด้ถ่ายภาพไว้ครับ)

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
บางส่วนที่ได้มาในงานไหว้ครู 2555 ครับบูชาครู ปี 2555

รุ่นอุดมประสาทพร ปี 2554

บูชาครู ปี 2554

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากๆครับ

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล
แหล่มเลยอ๊ะ คุณพี่ เสน่ห์act01

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
ควรค่าแก่การบูชา
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
ยินดีด้วยครับ :053:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยทุกองค์ครับองสุดท้ายนี่แถมมากับหนังสือประวัติหลวงพ่อเปิ่นใช่ใหมครับ :015:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............ :090: :090: :114: :090: :090:...............

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยทุกองค์ครับองสุดท้ายนี่แถมมากับหนังสือประวัติหลวงพ่อเปิ่นใช่ใหมครับ :015:
ไม่ใช่ครับ ที่แถมมากับหนังสือเป็นเนื้อนวะครับ

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
     นึกว่า พี่เอ๊กซ์ จะเอามาแจกเมตตาน้องๆ  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 10:03:32 โดย ราหู »
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
รักษาใว้ให้ดีน๊ะเอ็กซ์ น้องรัก  เหรียญนี้ พี่รับมากับมือ หลวงพ่อเปิ่น เลยน๊ะ :050:

ดีใจแทนทุกๆท่านน๊ะครับ ที่ใด้แต่ของดีดี กลับมาจากงานไหว้ครู :054:

แล้วพบกันอีกครับ ทุกๆท่าน :050:

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
 :074: :074: :074: :074: :074:นับถือ...ขอบคุณมากครับ :074: :074: :074: :074: :058:
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
สาธุ