ผู้เขียน หัวข้อ: ไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ๓ มีนาคม ๒๕๕๕ : จากกล้องตัวน้อย  (อ่าน 5538 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งานไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ ๓ มีนาคม ๒๕๕๕

พิธีครอบเศียร ณ. กุฏิพระอาจารย์ญา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 12:12:46 โดย PeAwPeed »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 12:14:02 โดย PeAwPeed »

• ผู้ดูแล
พี่น้องสมาชิกชาวเวปวัดบางพระ คุ้นหน้าคุ้นตา พบกันทุกปี :016:

Thank you for your attention   :054: ... Good Luck & See you   :089: :097:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 12:07:07 โดย PeAwPeed »

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณพี่นาวสำหรับภาพถ่าย และภาพแอบถ่ายนะครับ :009:

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ขอบคุณครับ กล้องตัวน้อยยังจับภาพได้อีกนะ ชัดกว่าในเฟสบุ๊คอีก   :114: :114: :114:

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
                ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศ และรูปพี่ๆน้องๆสมาชิกชาวเว็บวัดบางพระ
                      และเหล่าศิษยานุศิษย์ที่เพิ่มขึ้นทุกๆปี    ด้วยบารมีของหลวงปู่เปิ่น ของพวกเราครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 10:26:53 โดย ราหู »
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณ คับ

ปีนี้ไปสาย  เลยไม่ได้เข้าไปกราบพระอาจารย์ญาเลยครับ

ออฟไลน์ cheetahlesiiz

• จตุตถะ
  • ศรัทธา
    • MSN Messenger - aomsinple@hotmail.com
    • อีเมล

ขอบคุณสำหรับภาพถ่ายสวยๆนะคะ :054: :054: :054: