ผู้เขียน หัวข้อ: ใครบันทึกวีดีโองานไหว้ครูหลวงพ่อบางครับ  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy12

• จตุตถะ
  • คิดดี ทำดี
ใครบันทึกวีดีโองานไหว้ครูหลวงพ่อบางครับขอแบ่งปันบางครับตั้งแต่ยุคก่อนทานมรณะเลยนะครับจะเอาเก็บไว้ดูครับ
boy ขอบคุณทุกคนครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ใครบันทึกวีดีโองานไหว้ครูหลวงพ่อบางครับขอแบ่งปันบางครับตั้งแต่ยุคก่อนทานมรณะเลยนะครับจะเอาเก็บไว้ดูครับ
คลิปไหว้ครูปี45ครับก่อนหลวงปู่มรณะภาพครับ ผิดถูกให้อภัยนะครับ :050:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พิธีไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น ปี 45 โดยคุณ akemetal23

ไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น 54 โดยคุณ thanawut2519

และยังมีอีกมากมาย ลองค้นหาในyoutubeครับ

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
แรงศรัทธามากมาย
หวังว่าจะมีคนนำปี55มาลงด้วยนะครับ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ