ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยติชมเหรียญนี้ให้หน่อยนะคะ ปี ๒๕๓๕ กับแร่เกาะล้าน  (อ่าน 1733 ครั้ง)

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
เหรียญหลวงพ่อเปิ่น วางศิลาฤกษ์อุโบสถ วัดกุดปลาเข็ง จ.นครราชศรีมา ๒๕๓๕

แร่เกาะล้าน

ช่วยติชมเหรียญกับแร่เกาะล้านให้หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
:054: :054: :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมก็มีครับไปเที่ยวมาครับ แร่เกาะล้าน จ.ชลบุรี ของผมแร่ค่อยๆงอกขึ้นมานิดๆหน่อยผมให้น้ำผี้งในวันพระจันทร์เต็มดวงครับ สวยครับ ประวัติก็มีครับว่าทหารญี่ปุ่นจะมาเอาไปแต่เอาไปไม่ได้ครับ  :001:
รักและศรัทธา