ผู้เขียน หัวข้อ: **หน้าผากเสือ สายสาลีโข เเละวัตถุมงคลคู่กาย**  (อ่าน 4594 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
หน้าผากเสืออันนี้ผมรับมาจากหลวงพ่อท่านนึงซึ่งเป็นลูกศิษย์ของหลวงพ่อสาลีโขครับ ถ้าศิษย์สำนักสาลีโขเข้ามาดูก็จะรู้ว่าเป็นลายมือท่านใดครับ เเต่กระผมขออนุญาตไม่อวดอ้างครับ ซึ่งได้มาเเล้วได้ผ่านการอธิษฐานจิตปลุกเสก จากหลวงพ่อสำอางค์ วัดบางพระ/หลวงปู่กาหลง วัดเขาเเหลม/หลวงปู่เเวนกาย วัดอำปึล กัมพูชาครับ เข้าอัดในพิธีไหว้ครูพระอาจารย์สัมพันธ์ วัดโคปูนครับ เชิญทุกท่านติชมได้ครับ กระผม sounthen boy ไม่มีเจตนาใดๆนอกจากเเบ่งปันความคิดเห็นครับ

ส่วนนี้คือวัตถุมงคลติดตัวครับเเคล้วคลาดปลอดภัยมีเเต่เรื่องโชคดีครับ
หลวงปู่ทวด/หลวงปู่เผือก วัดสาลีโข ปี 2522/หลวงพ่อเปิ่น ปี 2535 /เต่าหลวงปู่หลิวรุ่นพุทธคุณครับ /ล๊อคเก็ตครูอาจารย์ครับ(พระอาจารย์สัมพันธ์) /เหรียญสีหบรรลือ วัดสาลีโขครับเเละหน้าหน้าเสือ หลวงปู่เเวนกาย วัดอำปึด ครับ

เเละปิดท้ายกับพุทธคุณในตัวครับ ขอบคุณครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
หลังสวยมากครับพี่ เข็ม สุดยอด  :016:

• สัตตมะ
  • **
หลังสวยมากครับพี่ เข็ม สุดยอด  :016:
ขอบคุณครับคุณ fork0  เช่นกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2555, 04:47:09 โดย sounthen boy »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
 :100: :100: :100: :100:..ครบเลยน่ะท่าน ขอบคุณมากมายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2555, 07:59:50 โดย robot_thai »
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ mmm

• จตุตถะ
    • อีเมล
พี่นี่ศิษย์อาจารย์กดป่าวคับ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เป็นหน้าผากเสือ แถมปลุกเสกหลายวาระ สุดยอดครับ

พุทธคุณขนาดไหน คงไม่ต้องรับประกัน
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คิดถึงพระอาจารย์
ครับ

"ทำทุกอย่างตามคำหลวงพ่อท่านว่าไว้อย่างไรก็ปฎิบัติอย่างนั้น"
"หายใจเข้าออกให้เป็นปกติ"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2555, 10:05:50 โดย singhanart »

• สัตตมะ
  • **
พี่นี่ศิษย์อาจารย์กดป่าวคับ
ใช้ครับผมก็ได้ความเมตตาจากอาจารย์กดครับ เเต่อักขระกับยันต์สี่สมิง ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์พันธ์ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2555, 07:28:25 โดย sounthen boy »

• สัตตมะ
  • **
คิดถึงพระอาจารย์
ครับ

"ทำทุกอย่างตามคำหลวงพ่อท่านว่าไว้อย่างไรก็ปฎิบัติอย่างนั้น"
"หายใจเข้าออกให้เป็นปกติ"

คุณ singhanart 

ฤกษ์งามยามดีเราคงได้พบกันครับ ขอบคุณ

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: **หน้าผากเสือ สายสาลีโข เเละวัตถุมงค$
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มี.ค. 2555, 04:22:09 »
คุณ singhanart  ฤกษ์งามยามดีเราคงมีโอกาศได้พบกันครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2555, 04:25:44 โดย sounthen boy »

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คุณ singhanart  ฤกษ์งามยามดีเราคงมีโอกาศได้พบกันครับ ขอบคุณครับ

เราเคยเจอกันแล้วครับ

สี่สมิง ที่ทำให้เราได้คุยกัน