ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น 2537 ดูให้ทีครับ ว่าดีไหม  (อ่าน 1370 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญเสมาครับ ผมมีอยู่นานแล้วได้มาจากเพื่อนแต่ไม่เคยเห็นเหรียญนี้ตามทั่วไป แต่เดี๋ยวนี้เริ่มเห็นเหรียญนี้ที่วัดครับ
ตามแผงที่วัด เหรียญก็แบบนี้ครับ แต่ผมก็ไม่เคยนำเหรียญนี้ของผมไปให้ที่วัด แผงที่วัดดู ได้แต่จำแล้วมาดูที่บ้านครับ ก็ไม่แน่ใจอยู่ดี
รบกวนผู้เชี่ยวชาญผู้รู้ดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ  :054: :054: :054:

บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
แท้ สวย เดิม ห่วงยังอยู่ ครบ ครับ  :016: :015: บารมีหลวงปู่คุ้มคลองครับผม

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อ๋อ ขอบคุณครับ  :054: :054: :054: