ผู้เขียน หัวข้อ: รูปใบนี้ ชอบมากๆครับ  (อ่าน 1826 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
รูปใบนี้ ชอบมากๆครับ
« เมื่อ: 02 เม.ย. 2555, 05:14:25 »
พอดีมีผู้ใหญ่ใจดีท่านหนึงแบ่งให้มาครับ เป็นรูปถ่าย พาสปอร์ท หลวงปู่ ผมก็นำมาเลี่ยมใหม่วันนี้เลยนำมาแบ่งปัน พี่ๆ สมาชิก ชมกัน บางท่านอาจจะยังไม่เคยเห็นครับ ไม่มีเจตนาอื่น

ชอบไม่ชอบอย่างไรติชมได้นะครับ

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: รูปใบนี้ ชอบมากๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เม.ย. 2555, 10:05:06 »
เข้มขลังครับ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ.... :016: :016: :016:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เม.ย. 2555, 05:38:16 »
สุดย้อดครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เม.ย. 2555, 09:49:56 »
ด้วยความเคารพครับ
   ถ้าเป็นดำริของหลวงพ่อที่นำรูปออกมาจากหนังสือเดินทาง
ให้ลูกศิษย์บูชา ผมกราบขอขมา

ในมุมมองของผม ผมเสียดายความสมบูรณ์ของเอกสารทางราชการ ที่บ่งบอกว่า
หลวงพ่อท่านเดิืนทางไปโปรดสัตว์ในต่างประเทศที่ใดบ้าง
วันใด ระยะเวลาใด
     หนังสือเดินทางของหลวงพ่อน่าจะอยู่ในพิพิธภัณฑ์ของท่าน
ขอแสดงความนับถือ
   Gearmour

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 เม.ย. 2555, 12:12:32 »
f
   ถ้าเป็นดำริของหลวงพ่อที่นำรูปออกมาจากหนังสือเดินทาง

ในมุมมองของผม ผมเสียดายความสมบูรณ์ของเอกสารทางราชการ ที่บ่งบอกว่า
หลวงพ่อท่านเดิืนทางไปโปรดสัตว์ในต่างประเทศที่ใดบ้าง
     หนังสือเดินทางของหลวงพ่อน่าจะอยู่ในพิพิธภัณฑ์ของท่าน
   Gearmour
[/quote

Gearmour
ดำริของพี่ถูกต้องดีครับ แต่รูปใบนี้ไม่ใช่ต้น ฉบับที่ติดพาสปอร์ตครับ ผมคาดว่ารูปถ่ายนี้จะอัดไว้หลายใบครับเพราะเจ้าของเดิมที่แบ่งให้ก็มีอยู่3ใบครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 เม.ย. 2555, 01:02:34 »
สวยมากเลยครับพี่ สุดยอดครับ

ออฟไลน์ KITTITUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 เม.ย. 2555, 07:02:20 »
ด้วยความเคารพครับ...สวยกริ๊บ :015: :025: