ผู้เขียน หัวข้อ: ~~>ด้วยบารมีของหลวงพ่อเปิ่น...จึงทำให้ดิฉันได้รับรางวัลในครั้งนี้ค่ะ....^^ /c  (อ่าน 2018 ครั้ง)

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~จากการที่ดิฉันได้ร่วมตอบแบบสอบถาม..
เรื่อง ความพึงพอใจในคุณภาพของเสื้อที่ระลึกและการให้บริการของทีมงานเว็บไซต์วัดบางพระ
ของผู้ที่สั่งจองเสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระ รุ่นที่ ๔...นั้น

ปรากฏว่า.....จากการสุ่มด้วยระบบคอมพิวเตอร์...ทำให้ดิฉันได้รับรางวัลในครั้งนี้..เพียงท่านเดียว(11 รายการ)
ดิฉันขอขอบคุณขณะผู้จัดทำเป็นอย่างสูง...ที่ได้ให้สมาชิกได้เข้าร่วมกิจกรรมในคร้งนี้...
ถือว่าเป็น...สิ่งมงคลล้ำค่าในชีวิตทีเดียว....ในวัยที่จะเข้า 34 เต็มในวันที่ 20 เมษายน นี้ของดิฉัน....

++ดิฉันหวังว่าในครั้งต่อไป...คงมีกิจกรรมแบบนี้ให้เหล่าลูกศิษย์ลูกหาและเหล่าสมาชิก...ได้เข้าร่วมอีกนะค๊ะ... :077:

**ขอบารมีของหลวงพ่อเปิ่นและครูบาอาจารย์วัดบางพระ...โปรดจงคุ้มครองเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านนะค๊ะ
 :054: :001: :054:
//c
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2555, 08:31:41 โดย c@kan »

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดี ในครั้งนี้ด้วยครับ 25; 25; 25;
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
 :016:  ขอแสดงความยินดีด้วยครับ.... :015:
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ picasso

• ตติยะ
    • MSN Messenger - bee61981@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยนะครับ ช่วงเวลาใกล้วันเกิดด้วย สุดยอดครับ..

ออฟไลน์ เขี้ยวเสือ

• ตติยะ
  • ""บูชาคุณแผ่นดิน""
    • อีเมล
 :053: ยินดีด้วยนะครับ...บารมีหลวงพ่อคุ้มครอง...

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
โชคดีจังเลยครับ

แสดงความยินดีด้วยครับ
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ naikai

• ทองย่อมเป็นทองเสมอไม่ว่าจะตกอยู่ในสถานที่ใด
  • จตุตถะ
  • ได้มาจากกุฏิริมน้ำตอนกลางคืนวันเสาร์
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีด้วยที่ได้รับของขวัญวันเกิดในปีนี้ และขอให้มีโชคดีตลอดไปนะครับ Happy Birthday ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2555, 04:45:15 โดย naikai »

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ Aoong

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~ดิฉันขอขอบคุณทุกๆท่านนะค๊ะ.....
ที่เข้ามาร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้..... :054: :054:

**ขอบารมีของหลวงพ่อเปิ่นและครูบาอาจารย์...
โปรดจงปกป้องคุ้มครองท่านและครอบครัวด้วยนะค๊ะ.... :001: :001:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สุดยอดมากครับ ยินดีด้วยครับผม  :016: :015:

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ