ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามว่า เช่่า วัตถุมงคลที่วัด ตรงไหนหรอคับ  (อ่าน 1190 ครั้ง)

ออฟไลน์ vodkavalentine

• ทุติยะ
  • **
พอดียังไม่เคยไปที่วัดอะคับ

รบกวน ขอสอบถามว่า เช่าวัตถุมงคลตรงไหนหรอคับ

ขอบคุนคับ

นักเรียนใหม่วัดบางพระ คับบ :050: :050: :050:

ออฟไลน์ ployQ

• อัฏฐมะ
เช่าได้ที่ กุฏิใหญ่ จ้า
ความสงบ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ  :058:   :058:   :058:

เช่าวัตถุมงคลได้ที่กุฏิใหญ่, กุฏิหลวงพี่ญาก็มีน๊ะครับคุณน้อง

ปล. รบกวนใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยน๊ะครับ

พอดียังไม่เคยไปที่วัดอะคับ

รบกวน ขอสอบถามว่า เช่าวัตถุมงคลตรงไหนหรอคับ

ขอบคุนคับ

นักเรียนใหม่วัดบางพระ คับ
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ vodkavalentine

• ทุติยะ
  • **
ครับ ต้อง ขออภัยที่ใช้ภาษาไม่ถูกครับ