ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามผู้รู้ครับ ..  (อ่าน 924 ครั้ง)

ออฟไลน์ ARMTASAO

• จตุตถะ
    • อีเมล
เรียนถามผู้รู้ครับ ..
« เมื่อ: 31 พ.ค. 2555, 01:46:06 »
พอดีอยากจะสอบถามเรื่อง น้องกุมารทองอะครับ ที่ทางวัด ยังมีให้เช่าบูชาอยู่อีกไหมอะครับ

ผมเห็นที่กุติใหญ่มีองค์กุมาร อยู่ แต่ไม่แน่ใจว่าได้ปลุกเสกหรือเปล่าอะครับ เรียนผู้รู้ชี้แนะทีครับ  :054:
" ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว "

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: เรียนถามผู้รู้ครับ ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2555, 02:16:29 »
บูชาได้ที่กุฏิใหญ่ครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕