ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามมีดหมอกับแหวนหน้าเสือครับว่าออกปีใด  (อ่าน 1094 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ทราบว่าทันหลวงปู่หรือเปล่า  แต่ไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับขอเพียงออกจากวัดโดยตรงก็พอใจแล้วครับและใครมีคาถากำกับมีดหมอบ้างครับ  ช่วยบอกทีครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ มิ้นพระประแดง

• สุขใดก็ไม่เท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
  • จตุตถะ
    • MSN Messenger - mintinlove1@hotmail.com
    • อีเมล
หรือมีดหมอไม่ทราบนะคับ

แต่แหวนผมว่าไม่น่าจะทันนะคับ
ผมมีทั้งหน้าเสือเล็กอย่างคุณกับหน้าเสือใหญ่เลยคับ
เช่ามาที่วัดนั้นละคับ

ผิดถูกยังไงขออภัยคับ
[shake]ของดีมี อยู่ที่ใจ

ของขลังไว้แผ่นเนื้อหลัง

ของสูงใหญ่ใช่ใครไม่ห่างกัน

ในใจเราหลวงปู่เปิ่น 1ในใจ
[/shake]

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
วัตถุมงคลของหลวงปู่พุทธคุณดีหมดครับ ถึงจะทันไม่ทันหลวงปู่ ผมก็ทำบุญบูชามาครับประสบการณ์ก็มีให้เห็นครับ :001:   
รักและศรัทธา