ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามครับตะกรุดหน้าผากเสือ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ nawutnawut

• จตุตถะ
  • ถ้ามีของดีแล้วทำชั่วของดีก็ไม่ช่วยอะไรได้หรอก
ขอถามครับตะกรุดหน้าผากเสือ
« เมื่อ: 25 มิ.ย. 2555, 10:03:50 »
คือผมเช่าหน้าผากเสือมาแล้วเป็นแบบเชือกสีเขียวๆหนาใหญ่ๆ ผมสามารถนำหน้่าผากเสือข้างในไปเลี่ยมใหม่เป็นแบบหลอดธรรมดาได้ไหมครับเพราะเชือกมันใหญ่ครับ ช่วยตอบหน่อยครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตอบ: ขอถามครับตะกรุดหน้าผากเสือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2555, 10:24:41 »
ผมเลี้ยมพลาสติกหุ้มไปเลยครับ โหดดี :005:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ nawutnawut

• จตุตถะ
  • ถ้ามีของดีแล้วทำชั่วของดีก็ไม่ช่วยอะไรได้หรอก
ตอบ: ขอถามครับตะกรุดหน้าผากเสือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2555, 07:00:34 »
ผมกะจะเอาเชือกออกแล้วไปเลี่ยมอ่ะครับ