ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถามข้อมูลท่านผู้รู้เหรียญหลวงพ่อเปิ่นว่า แท้หรือเปล่าและออกปี พ.ศ.อะไรครับ  (อ่าน 1548 ครั้ง)

ออฟไลน์ jo37

• สัตตมะ
  • **

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองทุกท่านครับ :054: :054: :054:
คนเราเกิดมามีกรรมเป็นตัวกำหนด

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ดูแล้วน่าจะออกเสาร์ห้า ปี 36 ครับ

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองทุกท่านครับ :054: :054: :054:
** เป็นเหรียญหลวงพ่อเปิ่นเหรียญแรกที่ดิฉันมีเหมือนกันค่ะ.....
(แอบจิ๊กมาจากกล่องพระเครื่องของคุณพ่อ.....)แฮะๆๆ
:050: