ผู้เขียน หัวข้อ: พระบัวเข็ม หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 1772 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
พระบัวเข็ม หลวงพ่อเปิ่น
« เมื่อ: 01 ก.ค. 2555, 10:57:10 »

สวัสดีครับพี่น้องศิษย์วัดบางพระทุกท่าน เมื่อวานไปวัดดีใจมากเลยครับ ได้เจอพระอาจารย์และพี่น้องที่วัดกัน รู้สึกอบอุ่นมากครับ ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาในเว็บ เพราะติดงานที่ทำอยู่ วันนี้เลยอยากจะนำ"พระบัวเข็ม"ปี ๒๕๓x ประวัติที่ได้มาต้องขอกราบขอบพระคุณหลวงพี่โด่งและเฮียเผ่า,ท่านamazing2511,ท่านเว็บมาสเตอร์... รุ่นนี้สร้างออกมาไม่มีกล่องนะครับ พี่น้องเชิญติดชมกันเลยครับ

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ

ปล.พบกันอีกครั้ง ๑๒ สิงหาคม นะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: พระบัวเข็ม หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2555, 12:41:40 »
พี่เจมส์มีแต่องค์สวยๆองค์ครูทั้งนั้นเลยครับจะนำรูปไปศึกษาเพื่อสะสมค่อไปครับ :045:

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ค. 2555, 07:30:35 »
สวยงามครับ
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ก.ค. 2555, 05:38:49 »
สวยครับพี่เจมส์
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.ค. 2555, 08:26:04 »
สวยมากครับ