ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกที่ครับว่าแหวนหัวเสือที่วัดยังมีให้เช่าอยู่ไหม  (อ่าน 1184 ครั้ง)

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
แหวนหัวเสือ ยังมีให้เช่าอยู่ไหมครับ
- มีกี่แบบ พอดีประมาณอาทิตย์ หน้าผมจะเข้าไปครับ
นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ไหนๆจะมาอยู่แล้วเชิญที่วัดเลยดีกว่าครับ

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
กลัวไปแล้วไม่มีอ่ครับ เงินมีจำกัดด้วย ต้องสอบถามพวกศิษย์พี่ก่อนอ่ะ ครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
กลัวไปแล้วไม่มีอ่ครับ เงินมีจำกัดด้วย ต้องสอบถามพวกศิษย์พี่ก่อนอ่ะ ครับ
ไปที่กุฎิใหญ่ครับมี 3แบบครับ หัวเสือนูน หัวเสือเรียบ หัวหนุมาน ผมรับรองไม่เกิน..... :001:
รักและศรัทธา