ผู้เขียน หัวข้อ: ถามค่ะ มีสักน้ำมันให้ผู้หญิงวันจันทร์ศุกร์ไหมค่ะ  (อ่าน 1418 ครั้ง)

ออฟไลน์ Squalo

• ทุติยะ
  • **
หยุดงานวันธรรมดา(จันทร์-ศุกร์) เลยไม่แน่ใจว่าจะมีการสักทุกวันไหม กระทู้นี้อาจถามซ้ำแต่ขอรบกวนผู้รู้ตอบให้ด้วยนะค่ะ
แล้วถ้าไปถึงวัดต้องทำไงต่อ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ค. 2555, 07:30:41 โดย Squalo »

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
มีสักครับ ให้ไปที่จุดที่มีการสัก ถามคนแถวนั้นได้ครับ แล้วไปบูชาพานที่หน้ากุฎิ พร้อมกับค่าครู 25 บาทครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
หยุดงานวันธรรมดา(จันทร์-ศุกร์) เลยไม่แน่ใจว่าจะมีการสักทุกวันไหม กระทู้นี้อาจถามซ้ำแต่ขอรบกวนผู้รู้ตอบให้ด้วยนะค่ะ
แล้วถ้าไปถึงวัดต้องทำไงต่อ.....
มีสักทุกวันครับ แต่สักกับอาจารย์นะครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ที่วัดบางพระสักทุกวันครับ..แต่สักกับอาจารย์ที่เป็นฆารวาสนะครับ..ถามพี่ๆแถวหน้ากุฎิก็ได้ครับ..ท่านใจดีทุกคนพร้อมที่จะให้คำแนะนำครับ
หรือเดินไปที่กุฎิท้ายสุดถามหา อ.โมทย์/ อ.ต้อม/อ.หนวด(ท่านมาเฉพาะเสาร์-อาทิตย์) ท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ :054: :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขออวยพรให้สมหวังน๊ะครับคุณน้อง Squalo  :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2555, 04:15:57 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"